ผ่านการคัดเลือกเป็นตัวแทนระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เข้าประกวดในระดับประเทศ
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/04/1.jpg)
เมื่อวันที่ 10-11 เมษายน 2565 ชมรม TO BE NUMBER ONE วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ รักษามาตรฐานพร้อมเป็นต้นแบบระดับเงินปีที่ 3 ได้เข้าร่วมประกวดการนำเสนอผลการดำเนินงานจังหวัด อำเภอและชมรม TO BE NUMBER ONE ระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ณ โรงแรมพลูแมน ราชา ออคิด จังหวัดขอนแก่น ผ่านการคัดเลือกเป็นตัวแทนระดับภาคตะวันออกเฉียงเหนือ เข้าประกวดในระดับประเทศ ขอบพระคุณท่าน ผอ.สุทธิเชษฐ ณ เชียงใหม่ที่คอยให้การสนับสนุนและขอบคุณทีมงานคุณครูที่ปรึกษาชมรมทุกคนทุกท่าน
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/04/2-scaled.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/04/6.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/04/5.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/04/7.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/04/4.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/04/3-scaled.jpg)