ชมรม TO BE NUMBER ONE สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดอำนาจเจริญ ได้เข้ามาศึกษาดูงาน ชมรม TO BE NUMBER ONE วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/07/1-1-1024x768.jpg)
ขอขอบคุณชมรม TO BE NUMBER ONE สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดอำนาจเจริญ ได้เข้ามาศึกษาดูงาน ชมรม TO BE NUMBER ONE วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ โดยมีนายสุทธิเชษฐ ณ เชียงใหม่ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ กล่าวต้อนรับ
#ชมรมTOBENUMBERONEสถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดอำนาจเจริญ
#ชมรมTOBENUMBERONEวิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/07/1-2-1024x768.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/07/1-3-1024x768.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/07/1-4-1024x768.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/07/1-5-1024x768.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/07/1-6-1024x768.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2022/07/1-7-1024x768.jpg)