รางวัลชนะเลิศ การประกวด TO BE NUMBER ONE IDOL 2565
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2021/12/263334759_4571752999582123_5519747614096223131_n.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับนางสาวสุกฤตา ผดุงกิจเกษม หรือน้องเกศ นักศึกษาสาขาธุรกิจสถานพยาบาล ระดับชั้น ปวช.ปีที่ 2 ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ ในการประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE IDOL จังหวัดอำนาจเจริญ ประจำปี 2565 ซึ่งวิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณได้ส่งเข้าประกวด ณ เวทีกลางงานกาชาดจังหวัดอำนาจเจริญ เมื่อวันที่ 7 ธันวาคม พ.ศ.2564
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_To-be-idol64_๒๑๑๒๑๗_20-768x1024.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_To-be-idol64_๒๑๑๒๑๗_55-1024x768.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_To-be-idol64_๒๑๑๒๑๗_59-1024x768.jpg)
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2021/12/LINE_ALBUM_To-be-idol64_๒๑๑๒๑๗_37-768x1024.jpg)