การติดตามและประเมินผลการดำเนินงานโครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด(รอบลงพื้นที่) ประจำปี 2563
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2021/09/112588944_3275014242586148_3737260554574491181_o-1024x684.jpg)
ด้วยกรมสุขภาพจิต กระทรวงสาธารณสุข ได้กำหนดลงพื้นที่เพื่อตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานจริงและเก็บคะแนนการประกวดกิจกรรมในโครงการ TO BE NUMBER ONE ระดับประเทศ ประจำปี 2563 รอบลงพื้นที่เพื่อเก็บคะแนนประเภทชมรม TO BE NUMBER ONE ของวิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ จำนวน 50 คะแนน ในวันที่ 29 กรกฏาคม 2563 และจะนำคะแนนดังกล่าวไปรวมกับการประเมินผลระดับประเทศ ระหว่างวันที่ 15-17 กันยายน 2563 ณ ศูนย์ประชุมอิมแพค เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี โดยมี 1.นางพัชราภรณ์ ศโรภาส ผู้เชี่ยวชาญเฉพาะด้านทัณฑวิทยากรมราชทัณฑ์(ประธานกรรมการ) 2.นายแพทย์ณัฐวุฒิ ประเสริฐสิริพงศ์ ผู้ทรงคุณวุฒิ(กรรมการ) 3.นางธนิกา เจียระนัยปรีเปรม ผู้เชี่ยวชาญ(กรรมการ) เป็นคณะกรรมการตรวจและประเมินผลในครั้งนี้