โครงการบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้ม ให้กับประชาชน บูรณาการร่วมกับจังหวัดอำนาจเจริญ
![](http://evc.ac.th/site/wp-content/uploads/2021/09/6-4-1024x768.jpg)
วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ ร่วมกับ ชมรม TO BE NUMBER ONE วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ นำโดย นายสุทธิเชษฐ ณ เชียงใหม่ ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาเอกวรรณ เข้าร่วมโครงการบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้ม ให้กับประชาชน บูรณาการร่วมกับจังหวัดอำนาจเจริญ โดย นายทวีป บุตรโพธิ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเป็นประธาน ณ สนามกีฬาบ้านหนองทะแซว ตำบลหนองมะแซว อำเภอเมือง จังหวัดอำนาจเจริญ พร้อมแจกไข่ไก่ให้ชาวบ้าน ในวันที่ 23 กันยายน 2564 #WEARETOBENUMBERONE…Hey